sport

ஸ்பானிஷ் ஜி.பி.: எஃப் 1 ரசிகர் இல்லாத பந்தயங்களுக்கான கட்டணங்களை மறுபரிசீலனை செய்கிறது – பிற விளையாட்டு

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் காரணமாக இந்த பருவத்தில் ரசிகர்கள் இல்லாமல் ஏற்படக்கூடிய பந்தயங்களுக்கான ஹோஸ்டிங் கட்டணங்களை மறுபரிசீலனை செய்ய ஃபார்முலா 1 அமைப்பாளர்கள் தயாராக உள்ளனர் என்று பார்சிலோனா-கேடலோனியா சர்க்யூட்டின் பொது மேலாளர் தெரிவித்தார்.

ரசிகர்கள் இல்லாமல் பந்தயங்கள் தொடர வேண்டுமானால், நிகழ்வு ஊக்குவிப்பாளர்களுடனான ஒப்பந்தங்கள் ஏதேனும் ஒரு வகையில் மீண்டும் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்பட வேண்டும் என்பதை லிபர்ட்டி மீடியா அறிந்திருப்பதாக ஜோன் ஃபோன்ட்ஸெர் அசோசியேட்டட் பிரஸ்ஸிடம் தெரிவித்தார்.

“இது ஒரு விதிவிலக்கான நிலைமை என்பதை அவர்கள் அறிவார்கள்” என்று ஃபோன்ட்செர் செவ்வாயன்று கூறினார். “வெளிப்படையாக, நாங்கள் ஒரே பக்கத்தில் இருக்கிறோம். டிவி உரிமைகள் காரணமாக, அணிகள் காரணமாக அவர்கள் சில பந்தயங்களை நடத்த விரும்பினால் … எங்கள் வருவாய் (குறைக்கப்படும்) என்பதை அவர்கள் அறிவார்கள், இந்த ஆண்டு இப்படி இருக்கும் என்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்கிறார்கள், எனவே நாங்கள் நிச்சயமாக ஒரே பக்கத்தில் இருக்கிறோம். ”

இந்த நேரத்தில் ஸ்பானிஷ் கிராண்ட் பிரிக்ஸின் அமைப்பாளர்கள் பார்சிலோனாவில் ரசிகர்களுடன் ஒரு பந்தயத்தைக் கூட கருத்தில் கொள்ளவில்லை. வெற்று சாவடிகளுடன் நிகழ்வு தொடர்ந்தால் அது டிக்கெட் விற்பனை மட்டுமல்ல, விருந்தோம்பல் அறைகளும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

“காடலான் அரசாங்கம் எஃப் 1 இல் முதலீடு செய்யும் போது, ​​அது நாங்கள் விற்கும் டிக்கெட்டுகளுக்கு மட்டுமல்ல, இந்த நிகழ்வு நாட்டில், கட்டலோனியாவில் ஏற்படுத்தும் நிதி தாக்கத்திற்கும் கூட” என்று ஃபோன்ட்ஸெர் கூறினார்.

நாட்டிற்கான பொருளாதார தாக்கம் மிகக் குறைவாகவே இருக்கும். இது டாக்சிகளுக்கு, ஹோட்டல்களுக்கு வருமானம் என்று அர்த்தமல்ல … எனவே இது இரு கட்சிகளுக்கும் இடையிலான ஒப்பந்தத்தை முற்றிலும் மாற்றுகிறது. ”

கருத்துக்கான கோரிக்கைக்கு லிபர்ட்டி மீடியா உடனடியாக பதிலளிக்கவில்லை.

ஸ்பானிஷ் ஜி.பி. பிராந்தியத்திற்கு 160 பில்லியன் யூரோக்களுக்கு மேல் (173 மில்லியன் டாலர்) வருவாய் ஈட்டியுள்ளது, இந்த ஆண்டின் மொத்த நிதி தாக்கம் 300 மில்லியன் யூரோக்களை (325 மில்லியன் டாலர்) நெருங்குகிறது என்று டிராக் தரவு தெரிவிக்கிறது. கடந்த ஆண்டு பந்தய வார இறுதியில் பங்கேற்பு 160,000 மக்களை தாண்டியது.

ஸ்பானிஷ் ஜி.பிக்கு சாத்தியமான தீர்வுகள் குறித்து விவாதிக்க எஃப் 1 தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சேஸ் கேரியிடமிருந்து தனக்கு சில அழைப்புகள் வந்ததாக ஃபோன்ட்ஸெர் கூறினார். இந்தத் தொடர் முடிந்தவரை அதிக ரன்களை இயக்க முயற்சிப்பதாக கேரி கூறினார், ஆனால் சீசன் மீண்டும் எப்போது தொடங்கும், கோடையில் அல்லது இலையுதிர்காலத்தில் இருக்குமா என்பதை அறிய இன்னும் சீக்கிரம் உள்ளது.

22 பந்தயங்களில் ஒன்பது ஏற்கனவே ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளன அல்லது ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன, மேலும் எஃப் 1 சமீபத்தில் தனது அணியை பாதி மே இறுதி வரை விடுப்பில் வைத்தது. சில அணிகளும் செலவுகளைக் குறைக்க இதே போன்ற நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளன.

எஃப் 1 அமைப்பாளர்கள் இந்த ஆண்டு 15 முதல் 18 பந்தயங்களை நடத்துவார்கள் என்று நம்புகிறோம் என்றார். ஆஸ்திரேலிய ஜி.பி. மற்றும் மொனாக்கோ ஜி.பி. ஏற்கனவே ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன.

ஸ்பானிஷ் ஜி.பி. பாதையில் சிக்கலானது மற்றும் பாதுகாப்பு கவலைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

எஃப் 1 இல் விவாதிக்கப்படும் யோசனைகளில், ஒரே சுற்றில் இரண்டு அல்லது மூன்று தொடர்ச்சியான பந்தயங்களைக் கொண்டிருப்பது மற்றும் பாதையில் குறைவான நாட்களின் செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்துதல். நிலைப்பாடுகளின் வடிவத்தை மாற்றுவது மற்றும் இனங்கள் கூட உரையாடல்கள் இருந்தன.

“நாங்கள் இரண்டு விஷயங்களைக் குறைக்க வேண்டும்: செலவுகள் மற்றும் அபாயங்கள்” என்று ஃபோன்ட்ஸெர் கூறினார்.

“ஆகவே, நாம் குறைவான நபர்களை நகர்த்துவோம், ஆபத்து குறைவு, நாம் பயன்படுத்தும் குறைவான நாட்கள் மற்றும் குறைந்த செயல்கள், செலவுகள் குறைவு. இது ஒரு விதிவிலக்கான பருவம் மற்றும் விதிவிலக்கான முடிவுகள் எடுக்கப்பட வேண்டும். ”

வலுவான 2021 பருவத்தை பெறுவதற்கு இந்த ஆண்டு முடிந்தவரை பல பந்தயங்களை நடத்துவது அவசியம் என்று அவர் கூறினார், ஆனால் ஸ்பானிஷ் ஜி.பி. காலெண்டரிலிருந்து வெளியேறினால் அவர் புரிந்துகொள்வார். அவர் தனது பாரம்பரியம், உள்கட்டமைப்பு மற்றும் இருப்பிடத்தை கருத்தில் கொண்டு தனது வாய்ப்புகள் குறித்து நம்பிக்கையுடன் இருந்தார்.

“இரண்டு முதல் மூன்று வாரங்களில்” ஒரு பந்தயத்திற்காக பார்சிலோனா-கேடலூனியா பாதையை தயார் செய்ய முடியும் என்று ஃபோன்ட்ஸெர் கூறினார், மேலும் மீண்டும் தொடங்கும் ஸ்பானிஷ் ஜி.பி.

“சீசனை மறுதொடக்கம் செய்ய முடிந்தவுடன், அது ஐரோப்பிய பந்தயங்களுடன் இருக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன்,” என்று அவர் கூறினார், “நாங்கள் அங்கு இருப்போம்.”

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close