World

ஃபேஸ் மாஸ்க், வெள்ளை குச்சி: கிம் ஜாங் உன்னின் புகைப்படங்களில் அவர் 20 நாள் இல்லாததற்கான தடயங்கள் உள்ளதா? – உலக செய்தி

கிட்டத்தட்ட மூன்று வாரங்களில் கிம் ஜாங் உன்னின் முதல் பொதுத் தோற்றம், வட கொரிய ஊடகங்கள் வெளியிட்ட சில புகைப்படங்களைப் பற்றி ஆய்வாளர்களை அனுப்பியது.

பியோங்யாங்கின் வடகிழக்கில் கிம் ஒரு உரத் தொழிற்சாலைக்கு விஜயம் செய்ததாக சனிக்கிழமை பிரச்சார அறிக்கைகள் சமீபத்திய வாரங்களில் அவரது உடல்நலம் குறித்த உலகளாவிய ஊகங்களைப் பற்றி எதுவும் குறிப்பிடவில்லை. இது தலைவரின் தோற்றம், பரிவாரங்கள் மற்றும் சுற்றுப்புறங்கள் பற்றிய காட்சி குறிப்புகள் மூலம் தங்களால் இயன்றதை சேகரிக்க பார்வையாளர்களை விட்டுச் சென்றது.

அவர்கள் கவனித்த சில விஷயங்கள் இங்கே:

1. கிம் தோற்றம்

2011 ஆம் ஆண்டில் ஆட்சியைப் பிடித்ததிலிருந்து கணிசமான எடையைப் பெற்ற 36 வயதான கிம், கடுமையான உடல்நலப் பிரச்சினையைப் பின்பற்றக்கூடிய எடை இழப்பு வகையின் தெளிவான அறிகுறிகளைக் காட்டவில்லை. அவர் ஒரு மாவோ சூட் அணிந்து, புதிய ஹேர்கட் போல தோற்றமளித்தார்.

ஏப்ரல் 15 ஆம் தேதி தனது தாத்தா, மாநில நிறுவனர் கிம் இல் சுங்கின் ஆண்டு நிறைவைக் கொண்டாடும் விதமாக வருடாந்திர நிகழ்வுகளில் இருந்து முன்னொருபோதும் இல்லாததால் கிம் இருக்கும் இடம் பற்றிய ஊகங்கள் அதிகரித்துள்ளன. இருதய செயல்முறைக்குப் பிறகு அவர் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாக அமெரிக்க அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். அவர் கடைசியாக ஏப்ரல் 12 ஆம் தேதி மாநில ஊடகங்களில் காணப்பட்டார்.

மிடில் பரி இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் இன்டர்நேஷனல் ஸ்டடீஸின் கிழக்கு ஆசியா கட்டுப்பாடற்ற திட்டத்தின் இயக்குனர் ஜெஃப்ரி லூயிஸ் ட்விட்டரில் கேலி செய்தார்: “சரி, கிம் ஆரோக்கியமாக இருப்பதாக நான் கூறமாட்டேன், ஆனால் அவர் நிச்சயமாக இறந்தவராகத் தெரியவில்லை.” அடையாளங்காட்டி @ MaryMaryQ3 ஐக் கொண்ட ஒரு பயனர் ஒப்புக் கொண்டார், “ஆஷி மற்றும் வீங்கியவர்” என்று பதிலளித்தார்.

2. உங்கள் பரிவாரங்கள்

மே 1, 2020 வெள்ளிக்கிழமை, வட கொரிய அரசாங்கம், வட கொரிய தலைவர் கிம் ஜாங் உன், மையத்தில் வழங்கிய புகைப்படம், அருகிலுள்ள தெற்கு பியோங்கனில் உள்ள ஒரு உரத் தொழிற்சாலைக்குச் சென்றபோது ஒரு நாடாவை வெட்டியது. பியோங்யாங், வட கொரியா. கிம் உடனான இந்த புகைப்படத்தில் காணப்பட்டது, அவரது சகோதரி கிம் யோ ஜாங் (இடது).
(
ஆந்திரா
)

கிம்ஸின் தங்கை, கிம் யோ ஜாங், சன்சான் பாஸ்பேட் உர தொழிற்சாலைக்கு விஜயம் செய்த பல புகைப்படங்களில் தலைவருக்கு மிக நெருக்கமான நபர்களில் ஒருவர். இந்த அருகாமை பெரும்பாலும் தலைவரின் தயவைக் குறிக்க வட கொரிய பிரச்சார அமைப்புகளால் பயன்படுத்தப்படுகிறது, மேலும் அவர் தனது இடத்தைப் பெறுவது குறித்த உலகளாவிய கலந்துரையாடல் அவரைப் பாதிக்கவில்லை என்பதைக் காட்டலாம்.

30 வயதான கிம் யோ ஜாங் மேக்கப் மற்றும் ஹேர் பேண்ட் அணிந்திருப்பதாகத் தோன்றியது – சியோலின் என்.கே. நியூஸ் வலைத்தளத்தின் நிருபர் ஜியோங்மின் கிம் கருத்துப்படி இரண்டு புதிய சேர்த்தல்கள். தோற்றத்தின் மாற்றம் அவள் புதிய சுயவிவரத்தை அறிந்திருப்பதைக் குறிக்கலாம்.

3. முக மாஸ்க்

கிம் பரிவாரங்களில் குறைந்தபட்சம் ஒரு உறுப்பினராவது முகமூடி அணிந்திருப்பதைக் காணலாம், கோவிட் -19 இன்னும் வட கொரியாவில் கவலைக்கு ஒரு காரணம் என்ற ஊகத்தை உயிருடன் வைத்திருக்கிறது. கொரோனா வைரஸ் தொற்றுடன் அவரது மெய்க்காப்பாளர்களில் ஒருவர் உறுதிசெய்யப்பட்டதை அடுத்து, வட கொரிய தலைவர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருப்பதாக சியோலைச் சேர்ந்த ஜோங்ஆங் டெய்லி கடந்த வாரம் செய்தி வெளியிட்டது.

ஜனவரி மாதத்தில் மனிதனுக்கு மனிதனுக்கு பரவும் அபாயத்தை சீனா அங்கீகரித்ததோடு, வழக்குகள் அதிகரித்துள்ளதும் வட கொரியா தனது எல்லைகளை மூடியது. கிம் ஆட்சி இதற்கு வைரஸ் தொற்று உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை என்று கூறியது.

4. கோல்ஃப் வண்டி

கிம்மின் பின்னால் படம்பிடிக்கப்பட்ட ஒரு பச்சை கோல்ப் வண்டியும் ஆய்வாளர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது. அக்டோபர் 2014 இல் கிம் கிட்டத்தட்ட ஆறு வாரங்கள் இல்லாத நிலையில் இருந்து திரும்பி வந்தபோது, ​​கரும்புடன் நடந்து சென்று கீல்வாதத்துடன் போராடுவதாக ஊகங்களை எதிர்கொண்டபோது இது காணப்பட்டது.

மறுபுறம், தொழிற்சாலையின் தளம் விரிவானதாகத் தெரிகிறது, எவருக்கும் சுற்றிச் செல்ல ஒரு வண்டி தேவைப்படலாம். கடந்த ஆண்டு பியோங்யாங்கிற்கு விஜயம் செய்தபோது சீன அதிபர் ஜி ஜின்பிங்கிற்கு விஜயம் செய்ய கிம் இதேபோன்ற வாகனத்தைப் பயன்படுத்தினார்.

5. வெள்ளை குச்சி

மே 1, 2020 அன்று எடுக்கப்பட்ட இந்த புகைப்படம், வட கொரியாவின் அதிகாரப்பூர்வ மத்திய கொரிய செய்தி நிறுவனம் (கே.சி.என்.ஏ) மே 2, 2020 அன்று வெளியிட்டது, வட கொரிய தலைவர் கிம் ஜாங் உன் (2 வது ஆர்) தொழிற்சாலைக்கு வருவதைக் காட்டுகிறது வட கொரியாவின் தென் பியோங்கன் மாகாணத்தில் முடிக்கப்பட்ட சுச்சோன் உரங்கள்.

இந்த புகைப்படம் 2020 மே 1 அன்று எடுக்கப்பட்டு, வட கொரியாவின் அதிகாரப்பூர்வ வட கொரிய மத்திய செய்தி நிறுவனம் (கே.சி.என்.ஏ) மே 2, 2020 அன்று வெளியிட்டது, வட கொரிய தலைவர் கிம் ஜாங் உன் (2 வது ஆர்) தொழிற்சாலைக்கு வருவதைக் காட்டுகிறது வட கொரியாவின் தென் பியோங்கன் மாகாணத்தில் சுச்சோன் உர ஆலை நிறைவடைந்தது.
(
KNS வழியாக AFP / KCNA புகைப்படம்
)

அதே புகைப்படத்தில் ஒரு ஊழியர் மெல்லிய வெள்ளை குச்சியை வைத்திருப்பதைக் காட்டுகிறது, ஆரம்பத்தில் சிலர் கரும்பு என்று கருதப்படுகிறார்கள். இது மற்றொரு புகைப்படத்தில் ஆலை பற்றிய விளக்கக்காட்சியில் சுட்டிக்காட்டி பயன்படுத்தப்பட்டது.

தொழிற்சாலையின் வளர்ச்சி பல ஆண்டுகளாக திறந்த மூல செயற்கைக்கோள் பகுப்பாய்வில் உன்னிப்பாகக் காணப்படுகிறது. இந்த ஆலை இரட்டை பயன்பாட்டு திறன் கொண்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது, இது வட கொரியா தனது ஆயுதங்களுக்கு மஞ்சள் யுரேனியத்தை உற்பத்தி செய்ய உதவும்.

புகைப்படங்களை மாற்றியமைத்து, அதன் ஆயுதப்படைகள் தொடர்பான முக்கியமான விவரங்களை மறைத்து வைத்த வரலாற்றை வட கொரியா கொண்டுள்ளது, நிகழ்வுகள் கண்டுபிடிக்க மற்றும் அதன் சமீபத்திய ஆயுதங்களின் செயல்திறன் குறித்த விவரங்களை பகுப்பாய்வு செய்ய வல்லுநர்கள் அதிநவீன மென்பொருள் மற்றும் காட்சி குறிப்புகளைப் பயன்படுத்துவார்கள் என்பதை அறிவார்கள்.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close