sport

“இந்த பையன் மிகவும் மோசமானவன்”, WWE சாம்பியன் ட்ரூ மெக்கிண்டயர், ப்ரோக் லெஸ்னருக்கு எதிரான வெற்றி முதலிடத்தை அடைய முக்கியமானது என்று நம்புகிறார்- எக்ஸ்க்ளூசிவ் – பிற விளையாட்டுகள்

WWE அறிமுகமானதிலிருந்து, ட்ரூ மெக்கிண்டயர் எதிர்கால உலக சாம்பியன் என்று கூறப்படுகிறது. எனவே WWE சாம்பியன்ஷிப்பை வென்றதன் மூலம் ரெஸ்டில்மேனியா 36 இல் ஒரு தீர்க்கதரிசனத்தை மெக்கிண்டயர் நிறைவேற்றினார். அவர் உச்சத்தை அடைய 12 நீண்ட ஆண்டுகள் ஆனது, ஆனால் அவர் அதற்கு தகுதியானவர் என்று நிச்சயமாகக் கூறலாம். மெக்கிண்டயர் 2014 இல் WWE இலிருந்து விடுவிக்கப்பட்டார், ஆனால் 2017 ஆம் ஆண்டில் அவர் NXT சாம்பியன்ஷிப்பை கைப்பற்றியபோது வலுவாக திரும்பி வந்தார். இப்போது அவர் உலகின் மிகப்பெரிய தொழில்முறை மல்யுத்த அமைப்பின் முக்கிய சாம்பியனானார்.

உச்சத்தை அடைய, மெக்கிண்டயர் ‘வெற்றியாளரை’ வெல்ல வேண்டியிருந்தது. மெக்கிண்டயர் ப்ரோக் லெஸ்னரை விரைவாக தோற்கடித்து சாம்பியன்ஷிப்பை வென்று அமைப்பின் முகமாக மாறினார்.

ஆனால் WWE இல் ப்ரோக் லெஸ்னர் எவ்வளவு பெரியவர்? லெஸ்னரை வென்ற கடைசி நான்கு போராளிகள் சேத் ரோலின்ஸ், ரோமன் ரீன்ஸ், கோல்ட்பர்க் மற்றும் மெக்கிண்டயர். அவர்கள் அனைவரும் சாம்பியனானனர் மற்றும் அசாதாரண ஷூக்களைப் பெற்றனர். இது கூறப்படவில்லை என்றாலும், லெஸ்னர் WWE இல் முதலிடத்தை அடைவதற்கான இறுதி எல்லையாகத் தோன்றுகிறார். மேலும் மெக்கின்டைரும் இந்த கருத்தை ஏற்றுக்கொள்கிறார்.

‘ஆம், ப்ரோக் லெஸ்னரை தோற்கடிப்பது ஒரு பெரிய விஷயம். ப்ரோக் லெஸ்னரைப் போல உலகில் எந்த ஒரு விளையாட்டு வீரரும் இல்லை. அவர் இயற்கையின் ஒரு குறும்பு மற்றும் முன்னாள் யுஎஃப்சி ஹெவிவெயிட் இரண்டு முறை சாம்பியன், அவர் யுஎஃப்சியை முயற்சிப்பதாக உணர்ந்ததால் தான், அவர் தனது வாழ்நாள் முழுவதும் அதைச் செய்ததால் அல்ல. இந்த பையன் மிகவும் மோசமானவன். நீங்கள் ப்ரோக் லெஸ்னரை வென்றால், நீங்கள் சரியாகச் செய்கிறீர்கள், ”என்று இந்துஸ்தான் டைம்ஸுடனான பிரத்யேக உரையாடலில் மெக்கிண்டயர் கூறினார்.

“ஆனால் ரெஸ்ல்மேனியாவில் நடந்த முக்கிய நிகழ்வில் நான் லெஸ்னரை வென்றேன், அதுவும் ஐந்து நிமிடங்களில் மற்றும் நடைமுறையில் தயாரிப்பில் வைத்திருப்பது எனக்கு முற்றிலும் நம்பமுடியாததாக தோன்றுகிறது. இது நான் ஒருபோதும் மறக்க முடியாத ஒன்று. எனது தலைப்பு ஆட்சி செய்வதற்கான தொனியை அமைக்கும் ஒன்று. நான் ப்ரோக் மற்றும் பிக் ஷோவை தொடர்ச்சியாக வென்றேன் என்பது உண்மை. “

அவர் இப்போது தனது WWE சாம்பியன்ஷிப்பைப் பாதுகாக்கும் அதே வேளையில், மனி இன் தி பேங்கில் சேத் ரோலின்ஸை எதிர்கொள்கிறார். கடந்த ஆண்டு லெஸ்னரை தோற்கடித்த பிறகு சேத் ரசிகர்களின் விருப்பமாக இருந்தார், ஆனால் 2019 இன் பிற்பகுதியில் விஷயங்கள் வியத்தகு முறையில் மாறியது. ட்விட்டரில் ஒரு சில இடுகைகளுக்குப் பிறகு சேத் ரசிகர்களின் எதிர்வினையைக் கண்டார். எனவே ‘தி ஃபைண்ட்’ ப்ரே வியாட் மீது அவர் பெற்ற வெற்றி சவப்பெட்டியில் ஆணி.

சேத் நம்பர் ஒன் எதிரி ஆனார், விரைவில் தனது ஆளுமையை முரட்டுத்தனமான ‘திங்கள் நைட் மேசியா’ என்று மாற்றினார். இந்த மாற்றத்தை மெக்கிண்டயர் எவ்வாறு காண்கிறார்? ரசிகர்கள் இறுதியாக ரோலின்ஸைப் பார்த்தார்கள் என்றும் அவர் சொல்லும் பல விஷயங்களை நம்பவில்லை என்றும் அவர் நம்புகிறார்.

‘சேத் ரோலின்ஸுக்கு நிறைய விஷயங்கள் சென்றன, ரசிகர்களுடனான அவரது உறவு கொஞ்சம் கொஞ்சமாக மாறியது. நான் இந்த வாரம் ரா பற்றி பேசினேன், சேத்துக்கு சில அவதானிப்புகள் செய்தேன். நாங்கள் பல வழிகளில் ஒத்திருக்கிறோம், இந்தத் துறையை நாங்கள் விரும்புகிறோம், இது நிறைய வேலை செய்கிறது. ஆனால் அவர் சில நேரங்களில் நேர்மையற்றவராகத் தெரிகிறது. தலைப்புப் பந்தயத்தின் போது, ​​அவர் ரசிகர்களைப் பற்றிப் பேசிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​எல்லோரும் அவருக்கு எப்படி உதவினார்கள். அவர் அந்த விஷயங்களைச் சொல்லும்போது நான் அவரை உண்மையில் நம்பவில்லை.

ஏனென்றால், சேத் தனக்கு முன்னேற உதவும் நபர்களை மட்டுமே நேசிக்கிறான், உலகில் அவன் நேசிக்கும் ஒரே நபர் அவரே. பி.எஸ் மூலம் ரசிகர்கள் பார்க்கலாம். அவர் மேசியா ஆனார் என்பது எனது கோட்பாடு சரியானது என்பதை நிரூபித்தது. நான் சொல்வது என்னவென்றால், ரசிகர்கள் அபத்தமாக பார்க்கிறார்கள். நான் உண்மையாக இருக்க முயற்சித்தேன். நீங்கள் விரும்பினால், அது குளிர்ச்சியாக இருக்கிறது, இல்லையென்றால், அதுவும் குளிர்ச்சியாக இருக்கிறது. “

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்திலிருந்து மெக்கிண்டயர் அதிக ஆளுமையைக் காட்டியுள்ளார். அவர் ரசிகர்களுடன் அதிகம் ஈடுபடுகிறார், போராளிகளுடன் பேசுகிறார், ஸ்காட்டிஷ் மனநோயாளியில் அவரது முந்தைய கதாபாத்திரத்தை விட மிகவும் வேடிக்கையாக இருக்கிறார். ஸ்காட்ஸ்மேன் கூறுகையில், தன்னை ஒரு வாய்ப்பைப் பெறுவது அவருக்கு அதிக வெற்றியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

. நானாக இருப்பதற்கான வாய்ப்பு, ஒரு பையன் ஆகும்படி அவர்கள் என்னிடம் சொன்ன ஒரு குறிப்பிட்ட தருணம் இல்லை. நான் ஒருபோதும் நல்லவர்களைக் காப்பாற்றத் தொடங்கவில்லை, நான் மக்களை அடித்துக்கொண்டேன். நான் நோ வே ஜோஸ் கொங்கா வரிசையையும் வென்றேன் மக்கள் உற்சாகப்படுத்தினர். இது எனக்கு பின்னால் உள்ள ரசிகர்களுடன் ஒரு நல்ல பயணம். “

WWE RAW இல் ட்ரூ மெக்கிண்டயர் நேரலை மற்றும் செவ்வாய் கிழமைகளில் சோனி டென் 1 மற்றும் சோனி டென் 3 இல் காலை 5:30 மணி முதல் (IST)

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close