World

எல்லை பாதுகாப்பு இடுகையில் வட மற்றும் தென் கொரியா பரிமாற்ற காட்சிகளை – உலக செய்தி

வட கொரிய தலைவர் கிம் ஜாங் உன் பொது வாழ்வில் இருந்து கிட்டத்தட்ட மூன்று வாரங்கள் இல்லாததை அரசு ஊடகங்கள் காட்டியதன் மூலம் வட கொரிய தலைவர் கிம் ஜாங் உன் ஞாயிற்றுக்கிழமை முன்னதாக தென் காவலர் பதவியில் தீ பரிமாற்றம் செய்தார். நீங்கள் ஒரு தொழிற்சாலைக்கு வருகிறீர்கள்.

வட கொரியாவிலிருந்து உள்ளூர் நேரப்படி காலை 7:41 மணியளவில் வட கொரியாவில் உள்ள ஒரு காவலர் பதவியை நோக்கி பல துப்பாக்கிகள் வீசப்பட்டதாக தென் கூட்டுப் பணியாளர்கள் (ஜே.சி.எஸ்) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். .

இதற்கு பதிலளித்த தென் கொரியா வட கொரியா மீது இரண்டு ஷாட்களை வீசியது, காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை.

இதையும் படியுங்கள்: டொனால்ட் டிரம்ப் ‘மகிழ்ச்சியாக’ கிம் ஜாங் உன் திரும்பி வந்துள்ளார் ‘

கிம் உடல்நலம் மற்றும் இருப்பிடம் குறித்து பல வாரங்களாக கடுமையான ஊகங்களுக்குப் பிறகு, நாட்டின் உத்தியோகபூர்வ ஊடகங்கள் புகைப்படங்களையும் சனிக்கிழமையன்று கிம் ஒரு உரத் தொழிற்சாலையை நிறைவு செய்வதில் பங்கேற்றதாக ஒரு அறிக்கையையும் வெளியிட்டன, இது ஏப்ரல் 11 முதல் அவர் தோன்றிய முதல் அறிக்கை.

ரிப்பன் வெட்டும் விழாவில் உதவியாளர்களுடன் சிரித்துக்கொண்டே பேசும் மற்றும் தொழிற்சாலைக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்ட புகைப்படங்களில் கிம் காணப்பட்டார். உத்தியோகபூர்வ செய்தித்தாள் ரோடாங் சின்முனின் இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்ட புகைப்படங்களின் நம்பகத்தன்மையை சரிபார்க்க முடியவில்லை.

இதையும் படியுங்கள்: மீண்டும் எழுச்சி பெறும் கலை: வட கொரியாவின் தலைவர் கிம் ஜாங் உன் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு தோன்றுகிறார்

தீ பரிமாற்றம் என்பது தொழில்நுட்ப ரீதியாக போரில் இருக்கும் போட்டி கொரியாக்களுக்கு இடையிலான சமீபத்திய மோதலாகும்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற ஒரு நீண்ட மாநாட்டில், தென் கொரிய ஜே.சி.எஸ் அதிகாரி ஒருவர், இந்த காட்சிகள் திட்டமிட்ட ஆத்திரமூட்டல் போல் இல்லை, ஏனெனில் அவை நடந்த பகுதி விவசாய நிலம், ஆனால் அவர் சம்பவம் குறித்து தெளிவான முடிவை வழங்க மறுத்துவிட்டார்.

“பார்வை இல்லாத நிலையில் (இலக்கை நோக்கி) மற்றும் மூடுபனியில், ஒரு துல்லியமான ஆத்திரமூட்டல் இருக்குமா?” அதிகாரி கூறினார்.

அரசியல் ஆய்வுகளுக்கான ஆசான் இன்ஸ்டிடியூட்டின் துணைத் தலைவர் சோய் காங், “சாம்பல் பகுதி” ஆத்திரமூட்டலின் நேரம் கிம் இன்னும் வட கொரிய ஆயுதப்படைகளின் பொறுப்பில் இருப்பதைக் காட்ட திட்டமிடப்படலாம் என்பதைக் காட்டுகிறது என்று கூறினார்.

“நேற்று, கிம் தான் ஆரோக்கியமானவர் என்பதைக் காட்ட முயன்றார், இன்று, கிம் இராணுவத்தின் மீது முழு கட்டுப்பாட்டைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்ற அனைத்து வகையான ஊகங்களையும் ம silence னமாக்க முயற்சிக்கிறார்,” சோய் கூறினார்.

“ஏவுகணைகளை வீசுவதிலும், ஏவுகணை ஏவுதலை மேற்பார்வையிடுவதிலும் எல்லா வழிகளிலும் செல்வதற்கு பதிலாக,” ஆம், நான் ஆரோக்கியமாக இருக்கிறேன், நான் இன்னும் அதிகாரத்தில் இருக்கிறேன் “என்று கிம் நமக்கு நினைவூட்டுவார்.

இந்த சம்பவம் வட கொரிய ஆயுதப்படைகளின் மன உறுதியை மேம்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டதாக சியோலில் உள்ள ஈவா பல்கலைக்கழகத்தின் சர்வதேச விவகார பேராசிரியர் லீஃப்-எரிக் ஈஸ்லி கூறினார்.

“கிம் ஆட்சி அதன் முன்னணி துருப்புக்களின் மன உறுதியை உயர்த்தவும், தலைவர் இல்லாத வதந்தி வாரங்களில் இழந்த வர்த்தகத்தில் இருந்து எந்தவொரு செல்வாக்கையும் மீட்டெடுக்கவும் முயற்சிக்கக்கூடும்” என்று ஈஸ்லி கூறினார்.

“தென் கொரியாவும் அமெரிக்காவும் தற்போதுள்ள இராணுவ ஒப்பந்தங்களின் இந்த வட கொரிய மீறல்களை இலகுவாக எடுத்துக் கொள்ளக்கூடாது.”

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close