Tech

ஒன்பிளஸ் பயனர்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறார்கள்: உங்கள் வழியில் வரும் ஐந்து சுவாரஸ்யமான அம்சங்கள் இங்கே

ஒன்பிளஸ் பெரும்பாலும் அதன் சமூகத்தால் இயக்கப்படுகிறது – புதிய அம்சங்களின் வளர்ச்சியில் நீங்கள் சொல்ல வேண்டியது அவசியம். ஒன்பிளஸில் ஒரு பிரத்யேக ஐடியாஸ் பீட்டா ரன் புரோகிராம் உள்ளது, இது ஒரு உண்மையான ஆதாரமாக மாறுவதற்கு மதிப்புள்ள ஒரு கருத்தை உண்மையில் கொண்டவர்களுக்கு குரல் கொடுக்கும். ஆக்ஸிஜன்ஓஸிலிருந்து புதிய அம்சங்களைச் சேர்ப்பதன் மூலம் மில்லியன் கணக்கான பயனர்களுக்கு பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதை இந்த திட்டம் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

அதன் உருவாக்கம் முதல், ஒன்பிளஸ் அதன் சமூகத்துடனான பிணைப்பு உறுதியானது. இந்த உறவின் அடிப்படையில், ஒன்பிளஸ் இயற்கையாகவே ஆக்ஸிஜன்ஓஸை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது என்பது குறித்த பல யோசனைகளைப் பெற்றது, மேலும் நிறுவனம் இறுதியாக பயனர்களுக்கு கிடைக்கக்கூடிய மிகவும் பிரபலமான யோசனைகளைக் குறைத்தது.

“கடந்த 8 வாரங்களில், 2,000 க்கும் மேற்பட்ட கருத்துகள் பரிமாறிக்கொள்ளப்பட்ட 5,000 க்கும் மேற்பட்ட புத்திசாலித்தனமான யோசனைகள் மற்றும் 25 கி லைக்குகளைப் பெற்றுள்ளோம். இது எங்கள் ஆர்வமுள்ள சமூகத்துடன் எங்கள் பக்கத்திலுள்ள ஒரு காவிய பயணமாகும். பீட்டா கட்டம் இன்று முடிவுக்கு வருகிறது, நீண்ட பயணத்தின் போது அது ஐடியாஸ் வரவிருக்கும் மாதங்களில் புதுப்பிக்கப்படும், கோடையில் விரைவில் உங்களைப் பார்ப்போம்! “ஒன்பிளஸ் தனது சமூக மன்றத்தில் புதுப்பிப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டது.

ஒன்பிளஸ் ஐடியாஸ்ஒன்பிளஸ் மன்றம்

வழக்கமாக, சுவாரஸ்யமான புதிய அம்சங்களை வரிசைப்படுத்தும் செயல்முறை ரகசியமாக வைக்கப்படுகிறது. ஆச்சரியம் மற்றும் எல்லாவற்றிற்கும் உறுப்பு. ஆனால் ஒன்பிளஸ் மேம்படுகிறது. சமூக உறுப்பினர்களை ஈடுபடுத்துவதன் மூலம், ஒன்பிளஸ் கொண்டாட காரணங்களை அளிக்கிறது, அதே நேரத்தில் உலகெங்கிலும் மில்லியன் கணக்கான பயனர்கள் புதிய அம்சங்களுக்காக காத்திருக்கிறார்கள்.

5 அடுத்த அம்சங்கள்

நீங்கள் ஒன்பிளஸ் 8 ஐ வாங்க முடியாததால் பூட்டுக்கு ஏமாற்றமடைந்திருந்தால், உங்கள் இருக்கும் ஒன்பிளஸ் தொலைபேசியை சிறிது சிறிதாகப் பிடித்துக் கொள்வது மோசமான யோசனையாக இருக்காது. வரவிருக்கும் மாதங்களில் ஒன்பிளஸ் தொலைபேசிகளுக்கு வரும் முதல் ஐந்து அம்சங்கள் இங்கே.

எப்போதும் காட்சிக்கு வைக்கப்படும் – இது நீண்ட காலமாக கோரப்பட்டு வருகிறது, அது செயல்படுத்தப்படுவதைப் பார்ப்பது நல்லது. ஏஓடியின் வளர்ச்சி ஜூன் மாதத்தில் நிறைவடையும் என்றும் ஆகஸ்ட் அல்லது செப்டம்பர் மாதங்களில் அதிகாரப்பூர்வ அறிமுகத்தை எதிர்பார்க்கலாம் என்றும் ஒன்பிளஸ் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோ விமர்சனம்

ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோஐபி டைம்ஸ் இந்தியா / சாமி கான்

மறைக்கப்பட்ட புகைப்படங்களுக்கான கைரேகை பூட்டு – தனியுரிமை எப்போதும் பயனர்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறது, மேலும் முக்கிய அம்சங்களில் ஒன்று தனியுரிமையுடன் தொடர்புடையதாக இருக்க வேண்டும். கேலரியில் மறைக்கப்பட்ட புகைப்படங்களுக்கு கைரேகை பூட்டை இயக்க பயனர்களை அனுமதிக்கும் அம்சத்தை ஒன்பிளஸ் உள்ளடக்கியுள்ளது. துருவியறியும் கண்களில் சோர்வாக இருக்கும் பயனர்களுக்கு இது ஒரு நிவாரணமாக இருக்க வேண்டும். கைரேகை அங்கீகாரத்தின் பாதுகாப்பின் பின்னால் பயனர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட புகைப்படங்களை எளிதாக சேமிக்க முடியும்.

பேட்டரி முழு ஆடியோ அறிவிப்பு – மானிட்டர்கள் பேனல்களைச் சுருக்கிவிட்டதால், ஒரு புதிய செய்தி, தவறவிட்ட அழைப்பு அல்லது தொலைபேசி சார்ஜ் செய்யப்படும்போது, ​​அது நிரம்பியிருக்கும் போது குறிக்கும் சிறிய அறிவிப்பு ஒளிதான் நாம் அதிகம் தவற விடுகிறோம். இதிலிருந்து மீள எந்த வழியும் இல்லை என்பதால், அடுத்த சிறந்த விஷயத்திற்கு நாம் தீர்வு காண முடியும் – பேட்டரி முழுமையாக சார்ஜ் செய்யப்படும்போது ஆடியோ அறிவிப்பு. யாரும் தங்கள் தொலைபேசிகளை ஓவர்லோட் செய்ய விரும்புவதில்லை – எனவே இது நிச்சயமாக வரவேற்கத்தக்க அம்சமாகும்.

ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோ விமர்சனம்

ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோஐபி டைம்ஸ் இந்தியா / சாமி கான்

பயன்பாட்டு டிராயரில் உள்ள கோப்புறைகள் – பயன்பாட்டு அலமாரியை சுத்தமாகவும் ஒழுங்காகவும் வைத்திருக்க விரும்புபவர்களுக்கு இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இந்த பயன்பாடுகள் அனைத்தையும் ஒரு கோப்புறையில் அரிதாக வைப்பது, உற்பத்தி பயன்பாடுகளை இன்னொரு கோப்புறையில் வைப்பது மற்றும் மீதமுள்ளவற்றை திறந்த வெளியில் வைத்திருப்பது ஒரு வகையான நன்மை. ஒன்ப்ளஸ் அதை முந்தைய இரண்டு அம்சங்களாக ரோட்மாப்பில் சேர்த்தது நல்லது.

ஜென் பயன்முறையில் மேம்பாடுகள் – ஜென் பயன்முறை, அதைப் பயன்படுத்தியவர்களுக்கு, சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி கண்களை மூடிய அல்லது டிஜிட்டலுடன் டிடாக்ஸைப் பெறுவதற்கான சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும். இப்போது, ​​ஒன்பிளஸ் காலண்டர், கால்குலேட்டர், தொடர்புகள் போன்றவற்றைச் சேர்ப்பது போன்ற சில குறிப்பிடத்தக்க மேம்பாடுகளைச் செய்யும். ஜென் பயன்முறையில். இது நிச்சயமாக ஜென் பயன்முறை வரம்பை நீட்டிக்க பயனர்களை ஊக்குவிக்கும் மற்றும் டிஜிட்டல் டிடாக்ஸ் செயல்முறையை பாதிக்காது.

எந்த அம்சம் உங்களுக்கு பிடித்தது என்று எங்களிடம் கூறுங்கள்.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close