World

கிம் ஜாங் உன்னின் உடல்நிலை குறித்து, ஐ.நா தலைவர் ‘எங்களிடம் எந்த தகவலும் இல்லை’ – உலக செய்தி

ஐ.நா பொதுச்செயலாளர் அன்டோனியோ குடரெஸ் வியாழக்கிழமை, கிம் ஜாங் உன்னின் உடல்நிலை குறித்து தனக்கு எந்த தகவலும் இல்லை என்று கூறினார், வட கொரிய தலைவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருப்பதாக உறுதிப்படுத்தப்படாத தகவல்களுக்கு மத்தியில்.

கிம் உடல்நலம் மற்றும் இருப்பிடம் குறித்து ஐ.நா. அதிகாரி ஒருவர் வட கொரிய அதிகாரியிடம் பேசியாரா என்ற கேள்விக்கு குட்டெரெஸ் பதிலளித்தார்.

“கிம் ஜாங் உன்னின் நிலைமை குறித்து எங்களிடம் எந்த தகவலும் இல்லை” என்று மெய்நிகர் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது குடெரெஸ் கூறினார்.

கிம் உடல்நிலை சரியில்லை என்று உறுதிப்படுத்தப்படாத தகவல்கள் வந்துள்ளன. ஏப்ரல் 15 ஆம் தேதி தனது தாத்தா, வட கொரியாவின் நிறுவனர் கிம் II சுங்கின் 108 வது பிறந்தநாள் கொண்டாட்டத்தை அவர் தவறவிட்டதையடுத்து வதந்திகள் தொடங்கின.

இதையும் படியுங்கள்: வட கொரியாவின் கிம் ஜாங் உன் பற்றிய அறிவு குறைவாகவே உள்ளது, ஆனால் முக்கியமானது

வட கொரியா தனது ஆட்சியாளரிடமிருந்து சுகாதார பிரச்சினைகள் பற்றிய வதந்திகளை அகற்றவில்லை.

செயற்கைக்கோள் படங்களை மேற்கோள் காட்டி, கிம் சொந்தமான ஒரு ரயில் நாட்டின் கிழக்கு கடற்கரையில் உள்ள அவரது வளாகத்தில் ஒரு வாரமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அமெரிக்க அதிபர் டொனால்ட் டிரம்ப், கிம்மின் நிலை குறித்து தனக்கு “நல்ல யோசனை” இருப்பதாகக் கூறினார், ஆனால் அவர் அதைப் பற்றி பேச முடியாது.

“என்னால் சரியாக சொல்ல முடியாது. ஆம், எனக்கு ஒரு நல்ல யோசனை இருக்கிறது, ஆனால் இப்போது அதைப் பற்றி என்னால் பேச முடியாது. நான் அவரை நன்றாக வாழ்த்துகிறேன்” என்று டிரம்ப் திங்களன்று வெள்ளை மாளிகையில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

அமெரிக்காவும் சீனாவும் சர்வதேச சமூகத்தில் “முற்றிலும் இன்றியமையாத” நாடுகள் என்றும், கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கும், சர்வதேச உறவுகளின் வளர்ச்சியிலும் அவர்களின் பங்களிப்பு “முற்றிலும் அவசியமானது” என்றும் ஐ.நா தலைவர் கூறினார். வாஷிங்டனுக்கும் பெய்ஜிங்கிற்கும் இடையிலான பதட்டங்கள். தொற்றுநோயின் பாதை.

இதையும் படியுங்கள்: “நான் அவரைப் பார்க்கவில்லை, இன்று எந்த அறிக்கையும் இல்லை”, கிம் ஜாங் உன்னின் உடல்நிலை குறித்து மைக் பாம்பியோ கூறுகிறார்

“அமெரிக்காவும் சீனாவும் சர்வதேச சமூகத்தில் பொருளாதார பரிமாணத்தில், அரசியல் பரிமாணத்தில், இராணுவ பரிமாணத்தில் இரண்டு மிக முக்கியமான கூறுகள் என்பது எனக்கு தெளிவாகத் தெரிகிறது. இவை இரண்டு மிக முக்கியமான நாடுகள், ”என்று அவர் கூறினார். கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு சீனா மற்றும் அமெரிக்காவின் பங்களிப்பு மற்றும் சர்வதேச உறவுகளின் வளர்ச்சியில் மற்ற அனைத்து அம்சங்களும் “முற்றிலும் அவசியம்” என்று அவர் கூறினார்.

இதுவரை உலகளவில் 229,447 பேரைக் கொன்றது மற்றும் மூன்று மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்களைப் பாதித்த கோவிட் -19 தொற்றுநோயைக் கையாள்வதில் டிரம்ப் சீனாவைத் தாக்கினார்.

புதன்கிழமை ஒரு நேர்காணலில், நவம்பர் மாதம் மறுதேர்தலுக்கான வேட்புமனுவை இழக்கும்படி பெய்ஜிங் “தன்னால் முடிந்ததைச் செய்யும்” என்பதற்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோயை சீனா கையாள்வது சான்றாகும் என்று ட்ரம்ப் கூறினார்.

பெய்ஜிங்கின் புதிய கொரோனா வைரஸை அதன் தோற்றத்தில் கொண்டிருக்கவில்லை என்று விமர்சித்த டிரம்ப், வைரஸ் வெடிப்பு “சீனாவில் இருந்த மூலத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும்” என்றார். இது மூலத்தில் நிறைய நிறுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும், ஆனால் அது இல்லை. இப்போது 184 நாடுகள் நரகத்தில் செல்கின்றன. சீனா தனது கொரோனா வைரஸ் வெடிப்பின் அளவை மூடிமறைப்பதாகவும் அமெரிக்கா குற்றம் சாட்டியுள்ளது.

இதையும் படியுங்கள்: கிம் ஜாங் உன்னின் உடல்நிலை தெளிவாக தெரியாத நிலையில், வெளிநாட்டில் 40 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அவரது மாமா திடீரென்று பொருத்தமானவர்

வுஹான் ஆய்வகத்திலிருந்து வைரஸ் தோன்றியதாக வலியுறுத்தி, அமெரிக்கா மக்களின் கவனத்தைத் திசைதிருப்ப முயற்சிப்பதாக சீனா மறுத்தது மற்றும் குற்றம் சாட்டியது.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close