Politics

தூண்டுதலை அறிவித்து கட்டமைப்பு சீர்திருத்தங்களை மேற்கொள்ளுங்கள் – தலையங்கங்கள்

கடந்த வாரம், பிரதமர் நரேந்திர மோடி பல்வேறு பொருளாதாரத் துறைகளின் நிலை, தற்போதைய நெருக்கடியை மாற்றியமைக்கக்கூடிய வழிகள் மற்றும் மிக முக்கியமாக, இந்த நாடுகளில் மேற்கொள்ளக்கூடிய அடிப்படை சீர்திருத்தங்களை ஆய்வு செய்யும் தொடர் கூட்டங்களை நடத்தினார். கட்டமைப்பு சிக்கல்களை சமாளிக்க அந்தந்த துறைகள். இது முக்கியமானது, ஏனென்றால் கொரோனா வைரஸ் தொற்று நீங்கும் போது, ​​பொருளாதாரத்தில் ஒரு தனித்துவமான கவனம் இருக்க வேண்டும்.

தொற்றுநோய் மீட்டமை பொத்தானை அழுத்த பொருளாதாரத்தை கட்டாயப்படுத்தும் என்பதில் சந்தேகமில்லை. இந்தியா, மிக மோசமான சூழ்நிலையில், இந்த ஆண்டு மந்தநிலையைக் காணும், அல்லது, இது 1-2% வளர்ச்சியடையும், இது முக்கிய பொருளாதார ஆலோசகர் வழங்கும் திட்டமாகும். இந்த எண்கள் இறுதி நிறுவனங்களாக மொழிபெயர்க்கப்படுகின்றன; உயிர்வாழ நிர்வகிக்கும் நிறுவனங்களுக்கு லாபத்தின் கூர்மையான வீழ்ச்சி; குடிமக்களின் வருமானத்தை குறைத்தல்; ஏராளமான மைக்ரோ, சிறு மற்றும் நடுத்தர நிறுவனங்களின் சரிவு; துறைகளில் வேலையின்மை அதிகரிப்பு; பேச்சுவார்த்தை ஒப்பந்தங்களில் வெற்றி; செலவின கடமைகள் அதிகரிக்கும் நேரத்தில் அரசாங்கத்திற்கான தீர்ந்த வரி; மற்றும் மிகவும் தேவையான வளர்ச்சி இலக்குகளைத் தொடர இயலாமை. 5 டிரில்லியன் டாலர் பொருளாதாரமாக மாற வேண்டும் என்ற லட்சியம் மேலும் பின்வாங்கும்.

இந்த செய்தித்தாள் எப்போதுமே வாதங்களை சமாளிக்க, அரசாங்கம் கணிசமான நிதி ஊக்கப் பொதியை உடனடியாக முன்வைக்க வேண்டும் என்று வாதிட்டது. பொதுச் செலவுகளை அதிகரிக்க மாற்று இல்லை. இது ஏற்கனவே விவரிக்க முடியாத வகையில் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால், தூண்டுதலின் அளவு மற்றும் அமைப்புக்கு மேலதிகமாக, இந்த தருணத்தை கட்டமைப்பு சீர்திருத்தங்களை மேற்கொள்வதற்கான வாய்ப்பாக இந்த தருணம் பயன்படுத்தப்படலாம் என்ற நம்பிக்கையை PM கூட்டங்கள் வழங்குகின்றன. இரண்டு பகுதிகள், குறிப்பாக, தனித்து நிற்கின்றன. முதலாவது உற்பத்தி. நாடுகள் உள்நாட்டிற்கு திரும்பும்போது, ​​பல உலகளாவிய உற்பத்தி மையங்கள் சீனாவிலிருந்து வெளியேற முற்படுகையில், இந்தியா சிவப்பு நாடாவை வெட்டி, அதன் அடிப்படை உற்பத்தி காரணிகளை சீர்திருத்த வேண்டும் மற்றும் வெகுஜன வேலைகளை வழங்கக்கூடிய நிறுவனங்களை ஊக்குவிக்க வேண்டும். நிச்சயமாக, வணிகம் செய்வதற்கான புதிய வழிகள் – வெகுஜன உற்பத்தி உட்பட – சமூகப் பற்றின்மை விதிகளின்படி கண்டுபிடிக்கப்பட வேண்டும். இரண்டாவது விவசாயம். ஒருங்கிணைந்த சந்தைகளின் தேவை மற்றும் இந்தத் துறைக்கு ஒரு புதிய சட்டமன்ற கட்டமைப்பை சனிக்கிழமை நடைபெற்ற கூட்டத்தில் பிரதமர் சுட்டிக்காட்டினார். துண்டு துண்டான விவசாய சந்தைகள் மற்றும் வேளாண் பொருட்கள் சந்தைக் குழுவின் கட்டமைப்பு நீண்டகாலமாக விவசாயிகளால் பிணைக் கைதிகளாக வைக்கப்பட்டு, இடைத்தரகர்களுக்கு நியாயமற்ற அதிகாரத்தை வழங்குவதோடு, இந்தியாவின் திறனைக் குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்துகின்றன. தூண்டுதலுக்குப் பிறகு, நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட சீர்திருத்தங்களை அறிவிக்க அரசாங்கம் தொற்றுநோயைப் பயன்படுத்தினால், அது இந்த நெருக்கடியின் சிறந்த பயன்பாடாக இருக்கும்.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close