Economy

யு.எஸ்-சீனா பதட்டங்கள் அதிகரிக்கும் போது சந்தைகள் 6% வீழ்ச்சியடைகின்றன – வணிகச் செய்திகள்

திங்களன்று முதலீட்டாளர்கள் 83 5.83 லட்சம் கோடியை இழந்தனர், ஏனெனில் இந்திய பங்குச் சந்தைகள் உலகளாவிய பலவீனத்துடன் கூடிய விற்பனை அழுத்தங்களுக்கும், உணர்வை எடைபோடும் மேக்ரோக்கள் பற்றிய கவலைகளுக்கும் ஆளாகியுள்ளன.

மார்ச் 23 முதல் பெஞ்ச்மார்க் குறியீடுகள் அவற்றின் மிகப்பெரிய ஒற்றை நாள் சரிவைப் பதிவு செய்தன, அதே நேரத்தில் மார்ச் காலாண்டில் பலவீனமான கார்ப்பரேட் முடிவுகளும் கூர்மையான வீழ்ச்சிக்கு வழிவகுத்தன.

பி.எஸ்.இ.

அமெரிக்காவிற்கும் சீனாவிற்கும் இடையிலான பதட்டங்கள் அதிகரித்ததால், ஹாங்காங் மற்றும் தென் கொரியாவின் பிற ஆசிய சந்தைகள் 2-4% சரிந்தன. சீனா, ஜப்பான் மற்றும் தாய்லாந்தில் சந்தைகள் விடுமுறை நாட்களில் மூடப்பட்டன.

அமெரிக்க அதிபர் டொனால்ட் டிரம்ப் ஞாயிற்றுக்கிழமை, கொரோனா வைரஸ் வெடித்தது சீனாவின் “பயங்கரமான தவறு” யின் விளைவாக இருப்பதாக நம்புவதாகக் கூறினார். அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை செயலர் மைக் பாம்பியோ ஒரு சீன ஆய்வகத்திலிருந்து வைரஸ் தோன்றியதற்கு “குறிப்பிடத்தக்க அளவு சான்றுகள்” இருப்பதாகக் கூறினார், ஆனால் அது செயற்கையானது அல்ல என்ற அமெரிக்க புலனாய்வு அமைப்புகளின் முடிவை அவர் மறுக்கவில்லை. தொற்றுநோயைக் கையாண்டதற்காக பெய்ஜிங்கைத் தண்டிக்க புதிய கட்டணங்களை எடையுள்ளதால், சீனாவின் உலகளாவிய தொழில்துறை விநியோகச் சங்கிலிகளை அகற்றுவதற்கான ஒரு முயற்சியை டிரம்ப் நிர்வாகம் “எரிபொருள்” செய்து வருகிறது. ராய்ட்டர்ஸ் அறிக்கை.

நாடு முழுவதும் முற்றுகையின் அளவு மற்றும் இந்திய பொருளாதாரம் மற்றும் நிறுவனங்கள் மீண்டும் பாதையில் செல்ல அதிக நேரம் எடுக்கும் என்ற அச்சம் சந்தைகளில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்று ஆய்வாளர்கள் தெரிவித்தனர். உலகளாவிய செய்திகள் மற்றும் உள்நாட்டு லாபங்கள் குறித்த கருத்துகளால் இந்திய சந்தைகள் தொடர்ந்து இயக்கப்படும் என்று அவர்கள் கூறினர்.

ஆக்சிஸ் செக்யூரிட்டிஸின் அடிப்படை ஆராய்ச்சி இயக்குனர் பங்கஜ் போபாடே கூறினார்: “இந்திய சந்தைகள் அமெரிக்க சந்தை இயக்கங்களுடன் சாதகமாக தொடர்புபடுத்தப்பட்டுள்ளன. கடந்த வாரம், சந்தைகள் ஒரு தொகுதி மற்றும் உதவி தொகுப்புடன் வெளியேறும் எதிர்பார்ப்புகளை மீறிவிட்டன, அது நடக்கவில்லை. “

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close